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MKATABA WA HIARI WA MKOPO l

Tarehe ya Maombi /

BANDIKA

PIcCHA PASPOTI
SIZE HAPA

N

MAELEZO MUHIMU

Gharama za maombi ya mkopo (Loan Processing Fee) ni kama ifuatavyo, Na zitalipwa kwa Acc 3004211266504
Equit Bank.

1. Mkopo Kuanzia: Tsh. 00.00/= Mpaka Tsh 499,000/= Garama Yake Ni Tsh.10,000/=

2. Mkopo kuanzia: Tsh. 500,000/= Mpaka Tsh.999,000/= Garama Yake Ni Tsh. 20,000/=

3. Mkopo kuanzia: Tsh 1,000,000/= Mpaka Tsh 2,000,000/= Gharama ni Tsh. 30,000/=

4. Mkopo wa biashara kuanzia Tsh 3,000,000/= na kuendelea Gharama ni 1.5% ya mkopo huo.

Note: Pia mwombaji wa mkopo wa biashara kifungu namba 4 atagharamia na gharama za mwanashe-
ria yeye mwenyewe

5. Ndugu mteja fine ya 5% itatozwa kwenye kiasi unachotakiwa kulipa kwa mwezi endapo
utachelewesha rejesho lako la mwezi baada ya kupewa notice na maafisa wetu.

Wateja wetu wapendwa mnaombwa msitoe pesa au kutozwa garama yoyote kinyume na ilivyoelezwa hapo

juu.
1 SEHEMU YA 1: TAARIFA ZA MKOPAJI

Jina la: KWANZA PILI: TATU

Uraia Mahali pa kuzaliwa

Namba ya simu 1) 2)

Jinsia (Kike / Kiume ): Tarehe ya kuzaliwa umeoa/umeolewa: N/H

P. 0. BOX Mkazi wa:

Nyumba No: Wilaya ya:

Nyumba ni yako au umepangishwa?: Idadi ya wanaokutegemea:

Ndugu wa karibu: Simu No.

Email(kama ipo)

Tarehe.....coooviiiiiiii, SN ettt
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SEHEMU YA 2: TAARIFA ZA KAZI YAKO (Kwa Waajiriwa)

Jina la Mwajiri/Kampuni:
Aina ya Bishara/Kazi

| Umeajiriwa kwa mda gani? Miaka/Miezi Kazi unayofanya
‘ Mahali pa Ofisi Barua pepe:
Cheo chako
Jina la Meneja wako Namba yake:

Namba ya kitambulisho chako:

Mfanyakazi wa: muda:] | kudumu: 1
Kampuni:[_____| Binafsi Serikali:[_____]

SEHEMU YA 3: MAELEZO YA BIASHARA YAKO (Kwa wafanya biashara)
\

Jina la Biashara yako:
Aina ya Biashara:

Tarehe ya Kusajiliwa Namba ya usajili:
Namba ya simu: Uzoefu wa Biashara (miaka):
Idadi ya Wafanyakazi: Mmiliki

Kipato cha mwezi (Tshs.)

SEHEMU YA 4: MAHITAJI YA MKOPO

[ Kiasi unachoomba Tshs Kipindi cha mkopo: mwezi/miezi. Riba: 7%
kwa mwezi.

Penati ya asilimia moja (1%) ya jumla ya rejesho itatozwa kwa kila siku itakayozidi tangu kufikia
rejesho la mkopo huo.

Awamu za marejesho ya mkopo

(i) Tarehe Kiasi Tshs.

(i) Tarehe Kiasi Tshs.
(iii) Tarehe Kiasi Tshs.
(iv) Tarehe Kiasi Tshs.
(v) Tarehe Kiasi Tshs.

Endapo nitashindwa kulipa mkopo huu kwa wakati tuliokubalina kwenye mkataba huu, naruhusu
Mapendo Capital & Financial services Ltd kukamata mali zangu za ndani
kama na mali nyinginezo.
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SEHEMU YA 5: VIAMBATANISHO VYA MAOMBI YA MKOPO: WEKA “N” KWA ULICHONACHO

KIAMBATANISHA

KIAMBATANISHO

Kitambulisho cha kazi

Kadi ya gari/Hati ya nyumba au kiwanja

Kitambulisho cha mpiga kura

Leseni ya Biashara

Statement

Passport Size Barua ya utambulisho kutoka serikali za
mitaa
Risiti za mishahara(Salary Slip) / Bank Passport ya kusafiria

Barua ya utambulisho wa kazi

Kitambulisho kingine

endapo kampuni itahitaji kufanya hivyo.

Jina la mwombaji:

N UGN N
SEHENU YA 6:UTHIBITISHO WA MKOPAJI

Nakubali kwamba maelezo yaliyotelewa hapo juu ni ya kweli na sahihi, na kwa kuweka
saini yangu hapo chini naruhusu kufanyika kwa uthibitisho kutoka sehemu nyingine

Saini:

Elezea Jinsi Ulivyotufahamu.

SOMA KWA MAKINI MAELEZO YALIYO HAPO CHINI KISHA WEKA SAINI NA TAREHEE
UKIKUBALIANA NAYO

Kwa kadiri itakavyofaa.

Nakubali na sharti tajwa hapo juu

Saini/dole gumba

Mteja ambaye atashindwa kurejesha mkopo wake kama ilivyo katika mkataba (DEFAULTER)
na pia atashindwa kutoa ushirikiano kwa maafisa wa kampuni ili kurejesha mkopo,
Kampuni itakua huru kupeleka taarifa zake kwa taasisi mbalimbali za fedha, Pia
itamtangaza mteja huyo kwenye vyombo vya habari na kuchukua hatua stahiki za kisheria

Tarehe / 20
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KWA MATUMIZI YA MDHAMINI
A . .

Mimi Wa SLP nimekubali
kumdhamini bw/bi kwa hiari yangu mwenyewe bila
kulazimishwa na nikiwa na akili yangu timamu.

Endapo mkopaji atahama makazi/ofisi nitawajibika kupatafuta/kuionesha MAPENDO CAPITAL
LIMITED mahali ambapo mkopaji amehamia.

Jina kamili

Uhusiano:

Namba ya simu ya mkononi
Mahali pa kazi
Namba ya simu ya ofisini
Unapoishi
Unafahamu anapoishi mkopaji: Ndiyo:| | Hapana:| |

Ambatanisha copy ya kitambulisho cha taifa’/kadi ya mpiga kura yenye picha au copy ya
pass ya kusafiria (passport).

Saini

SEHEMU YA 7: KWA MATUMIZI YA OFISI TU (MAPENDO CAPITAL & FINANCIAL SERVICES)

KWA MATUMIZI YA OFISI TU / PATAJAZWA NA AFISA MIKOPO

Aina ya Mkopo: Siku ya ukaguzi /Ofisini/Nyumbani
Maoni ya afisa mikopo:
Naidhinisha kutolewa/kutotolewa kwa mkopo huu

Jina: Saini: Tarehe:

/

SEHEMU YA 8: UTHIBISHO WA KUPOKEA PESA/CHEQUE

Mimi: nathibitisha kupokea Pesa/cheque kiasi?yenye dhamani
ya shilling za Kiitanzania ( ) saini:( )

Tarehe ( ).

Tarehe....ooooviiiiiiii SAINI. .
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